การต่อ webcam กับโปรแกรม wakaru

ผมโหลดโปรแกรม wakaru มาลองใช้ และพยามใช้กล้องมืถือเป็น webcam แต่ไม่ได้ผล
ทั้งใช้แอปและเสียบสายตรงก็แล้ว
แต่โปรแกรมอื่นอย่าง obs ก็ไม่มีปัญหาอะไร เป็นแค่โปรแกรมนี้
หรือต้องต่อ webcam จริงๆเท่านั้น
ใครทราบบอกหน่อยครับ
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview