มีใครใช้ครีมรักษาสิว eucerin แล้วสิวขึ้นเต็มหน้าบ้างไหม?

ตามที่ตั้งคำถามเลยค่ะ ส่วนตัวหน้าเรามีสิวเป็นบางจุดแต่ใช้ครีมไหนก็ไม่หาย เลยไปซื้อแบรนนี้มาใช้เป็นสูตรลดสิวประมาณ 5-6 ตัว (เห็นเขารีวิวกันเยอะ) ยิ่งใช้เหมือนสิวยิ่งขึ้นเรื่อยๆ มันไม่ได้ขึ้นมาแบบเยอะๆทีเดียว มันเหมือนขึ้นมาเรื่อยๆทั่วหน้าอันเก่ายังไม่ลดอันใหม่ขึ้นมาอีกแล้ว ส่วนตัวคิดว่าเสียเงินครึ่งหมื่นมามันน่าจะได้ผลหรือลดลงบ้าง มีใครเป็นแบบเราบ้างไหม (หรือหน้าเราคงแย่ใช้อะไรรักษาก็ไม่หาย) 😭😭😭 ฉันเศร้า 
*ปล. ใช้จนจะหมดขวด บางขวดก็หมดแล้ว มันไม่ดีขึ้นเลยนะ 
*ปล.อีกครั้ง ถ้ากระทู้คำถามนี้ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่