ต้องการเปลี่ยนฝาท่อน้ำทิ้งที่แตกแบบนี้ คิดว่าประมาณเท่าไรคะ

อยากทราบราคา ฝาทองเหลืองหนาๆดีๆ เกรดดีสุด 
แล้วค่าแรงการเปลี่ยนควรอยู่ที่เท่าไรคะ ถ้าติดต่อช่างเราจะได้เลือกคนถูกค่ะ
เพราะตอนนี้กลิ่นตลบขึ้นมาหมดอารมณ์ทำกับข้าว
ผู้ชายที่บ้านมีค่ะ แต่ไม่รู้งานช่างกันเลย 555

ตามรูปเป็นฝาอะไรสักอย่าง อยู่ในห้องครัว ไม่มีใครรู้เหมือนว่าคือฝาอะไร
เราลองค้นๆดู ย้างก็ว่าฝาท่อส้วม ฝาท่อน้ำทิ้ง ฝาบ่อเกราะ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่