หลังทานยาคุมฉุกเฉิน ประจำเดือนจะมาภายใน 7 วันหรอคะ

สวัสดีค่ะ เรามีพสพ.แล้วไม่ได้ป้องกันค่ะ
วันนี้เป็นวันที่8หลังจากหมดปจด.ค่ะ แฟนไม่เสร็จนะคะ สอดใส่แปปเดียว เรากินยาคุมฉุกเฉินไป ถ้าประจำเดือนไม่มาใน 7 วันคือตั้งครรภ์หรอคะ คือมันยังไม่ถึงรอบเดือนอ่ะค่ะ อย่าดุกันนะคะ ครั้งนี้ไม่ได้ตั้งใจค่ะ แค่นี้ก็เครียดมากๆแล้วค่ะ 🥺 ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น