ผู้หญิงในยุคปัจจุบัน ที่ชอบใส่เสื้อคอกระเช้า.....จะดูไร้รสนิยมไหม หรือยังไงบ้างคะ

เป็นคนนึงที่ชอบใส่ค่ะ  หมายถึงใส่อยู่บ้านอ่านะคะ   มีเดินเข้าเซเว่นด้วยนิดหน่อย😂😂😂
มันใส่สบายตัวดีน่ะค่ะ

คือเพื่อนมาหาค่ะ  มาหาที่บ้าน  เจอตอนเราใส่พอดี   เพื่อนมองแปลกๆ
แถมยังบอกว่า  เราทำตัวแก่ เพี้ยนสะอื้น  คือไงดี ดูไม่มีรสนิยม  เพื่อนว่างี้อ่ะค่ะ

ไม่ได้เสียความมั่นใจอะไรนะคะ
ก้อจะใส่ต่อไปแหล่ะ  แต่ก้ออดคิดไม่ได้
ว่า  มันใช่หรอ   มันจริงอย่างที่เพื่อนว่าหรอ 😂😂😂😂

ขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ
เบาๆเนอะ  อย่าด่า  อย่าเสียดสีเราเลย
สงสารกันบ้าง  เพื่อนบอกว่าแก่  แค่นี้ก้อแย่แล้วค่ะเพี้ยนเพลีย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่