ใบประกอบวิชาชีพเเพทย์เราสามารถถ่ายรูปเพื่อมาตรวจสอบได้ไหม

สอบถามครับ ใบประกอบวิชาชีพของแพทย์ที่เปิดคลีนิคสามารถเปิดเผยได้ไหมครับ คือผมไปคลีนิคแล้วผมขอถ่ายรูปใบประกอบวิชาชีพ ที่ติดอยู่เค้าเตอร์หน้าคลีนิคนะครับ แล้วทางเจ้าหน้าที่โวยวายว่าถ่ายไม่ได้ คุณหมอก็ออกมาโวยวายหนักเลย หงุดหงิดใส่ บอกว่าถ่ายไม่ได้มันเป็นความลับ แล้วผมจะตรวจสอบได้ไงว่าผมไปพบแพทย์ที่เป็นแพทย์จริงๆ แล้วผมจะร้องเรียนให้ตรวจสอบทางช่องทางไหนได้บ้าง เพราะช่องทางที่พอจะหาได้ทาง Google ทั้งเบอร์โทร ทั้งอีเมล ทั้งเพจ ไม่สามารถติดต่อได้เลย 
[code]ใส่โค้ด
[/code]
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่