กฎระเบียบทรงผม

กระทู้คำถาม
คือวันนี้โรงเรียนของผมเขามีการประชุมแล้วครูพูดเรื่องทรงผมแล้วพูดประมาณว่าตอนมีมีกฎให้นักเรียนหญิงและนักเรียนสามารถไว้ผมยาวแล้วครูก็บอกว่าให้ไปดูในคู่มือของโรงเรียนว่ามันจะมีเขียนอยู่ด้วยว่ามีเขียนกำกับว่าแล้วโรงเรียนกำหนด(เรื่องทรงผม)มันสามารถทำได้ไหมคับที่บอกว่าแล้วแต่โรงเรียนกำหนด
แสดงความคิดเห็น