ช่วยแนะนำคลีนิกศัลยกรรมเขตโตเกียวให้หน่อยค่ะ

จขกทหน้าตาทรยศอายุมาก  ใต้ตาคล้ำหน้าตอบร่องแก้มเยอะ หน้าหย่อนมาก   ตอนต้นปีไปร้อยไหมมาสามแสนเยน(ทำไปแบบงงๆ) หมอไม่ได้อธิบายอะไรเลยมีแต่พยาบาลที่มาคุย555  ผลที่ได้คือ หน้าดูมีมิติขึ้นนิดนึง ตรงแก้มที่ตอบก็ตื้นขึ้นนิดนึง(ไม่รู้คิดไปเองรึเปล่า5555)  แต่ร่องแก้มยังคงอยู่เหมือนเดิม   เลยอยากฉีดฟิลเลอร์ใต้ตาและร่องแก้มให้ฟูขึ้น  เราเลยไปปรึกษาคลีนิกนึงเป็นคลีนิกใหญ่มีหลายสาขาในญี่ปุ่น แต่หมอไม่ฉีดใต้ตาให้ ร่องแก้มฉีดใด้แต่มันก็แค่ช่วยใหู้ตื้นขึ้นไม่ได้ทำให้หายไป    เราเลยไม่ได้ทำทั้งสองอย่าง เพราะเราเคยถามหมอที่ไทย หมอบอกว่าถ้ามีปัญหาแบบเราถ้าฉีดร่องแก้มอย่างเดียวจะทำให้ร่องมันลึกมากขึ้นเมื่อเวลาผ่านไป  ดังนั้นถ้าจะทำคงรทำใต้ตาก่อนหรือควรทำสองอย่างพร้อมกัน  
 ปลตอนนี้จองทำไฮฟูไว้ไม่รู้จะช่วยได้มั้ย
 ขอคำแนะนำจากเพื่อนๆด้วยนะคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
จี้กระ บนหน้า นิดเดียว หมดไปเกือบห้าหมื่นบาทค่ะ
คิดเป็นจุด เป็นเซนต์ ค่ะ

ไปจี้ที่ไทย ยันฮี ทั้งใบหน้า ไม่ถึงสามหมื่นค่ะ
ถูกกว่ามากกก

หมอญี่ปุ่น เขาจะออกไปทาง กลัวนิดๆ  ไม่กล้าแบบหมอไทยหรือหมอเกาหลีค่ะ

เพราะเกิดผิดพลาดมานี่. ติดคุก หมดอนาคตเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่