พอจะมีโอกาสหรือเปล่าครับ ที่เราจะกลับมาเริ่มต้นกันใหม่

ผมอายุ 27 ปี  อยู่ที่แห่งหนึ่งในภาคตะวันออก  อยู่มาวันหนึ่ง ได้มีโอกาสคุยกับน้องคนหนึ่ง อายุ 20 ปี  คุยกันได้ประมาณ 1 อาทิตย์ ผมก็พูดเชิงจะไปหา แล้วผมไม่ไป น้องเค้าก็งอลผมว่าผมไม่ไปหา พอมาอีกสองวัน น้องเค้าก็ทักมาถามว่าจะมาหาหรือเปล่า ผมก็เลยไปหาน้องเค้าที่หอ
  แต่ไม่ได้มีอะไรกัน ( แค่จูบเกือบจะมี  ) แล้ว น้องก็บอกว่า รู้สึกผิด ผมก็นอนเล่นอยู่ที่ห้องน้องเค้าประมาณ ชั่วโมง กว่า ๆ น้องเค้าก็บอกให้ผมกลับไปนอนห้อง ผมก็กลับมาห้อง พอถึงตอนเช้าผมก็โทรไปหา แต่น้องเค้าบอกว่าไม่มีอะไรจะคุยด้วยแล้ว   
  ถึงตอนนี้ เลยอยากจะถาม เพื่อน ที่ พันทิป ว่าพอจะมีโอกาสที่จะได้กลับมาคุยกันใหม่หรือเปล่า สอบถามคนที่เคยมีประสบการณ์ง้อด้วยครับ หรือน้องเค้าจะเก็บเเต้มผมหรือเปล่า
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่