คือแมวที่บ้านคลอดลูกค่ะ ลักษณะของแม่แมวคือตัวเล็กผอมบางคะ พึ่งคลอดเมื่อวันที่ 10 ที่ผ่านมาค่ะ

กระทู้คำถาม
ซึ่งลูกแมวทั้งสองตัวแรกกินนมปกติดีค่ะ เดินและร้องเป็นบางครั้งคะ แต่ตัวสุดท้ายคะผ่านมาสามวันแล้วตัวอื่นคืออ้วนและมีแรงมาก แต่ตัวสุดท้ายยังตัวเล็กและไม่มีแรงเลยคะ พยายามให้นมน้องกินน้องก็ไม่กินค่ะ ตัวอ่อนไม่แข็งแรงเลยคะ ซึ่งเราไม่รู้จะทำยังไงเพราะเจ้าของเขาไม่สนใจเลยคะ เราพยายามซื้อนมเเพะ มาให้น้องก็ไม่กินไม่กลืนเลยค่ะ จะพาไปหาหมอก็ไม่ได้คะเพราะที่บ้านไม่เห็นด้วยใครพอจะมีทางออกอื่นบ้างค่ะ 🙏🙏🙏🙏🙏🙏
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่