ช่อง 3 ครับ ช่วยเพิ่มเวลารายการข่าว แล้วลดเวลาละครรีรันหน่อยได้มั้ยครับ

ทำไมช่อง 3 ให้เวลาออกอากาศละครรีรันเยอะขนาดนี้ เกือบๆ 2 ชั่วโมงเลย แต่กลับกัน รายการข่าวอย่างเที่ยงวันทันเหตุการณ์ เรื่องเด่นเย็นนี้ ครอบครัวข่าว 3 (นิธินาฏ-ดนยกฤตย์) ช่อง 3 ให้เวลาออกอากาศแค่ประมาณ 1 ชั่วโมง อยากให้ช่องทำแบบเมื่อก่อนอ่ะ เที่ยงวันทันเหตุการณ์ 2ชม.ครึ่ง เรื่องเด่นเย็นนี้ 1ชม.ครึ่ง-2ชม. ครอบครัวข่าว 3 (นิธินาฏ-ดนยกฤตย์) 1ชม.ครึ่ง-2ชม. แล้วลดเวลาละครรีรีน "ทุกช่วงเวลา" เหลือแค่ 40นาที-1ชม. ก็เพียงพอแล้วครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่