หุ้น TAE มีท่านใดถืออยู่หรือสนใจหุ้นตัวนี้อยู่บ้างครับ

คาดว่า EPS Q2 ปีนี้ (และ Q3) จะเป็นอย่างไรบ้างครับ เห็นข้อมูลราคาน้ำตาลโลกลดต่ำลงในช่วง Q2 ที่ผ่านมา

ประมาณการเงินปันผลกลางปีนี้ ไว้ที่เท่าไรครับ

หรือท่านใด มีข้อมูลหรือมุมมองใดๆ เกี่ยวกับหุ้นตัวนี้ รบกวนแชร์กันครับ เพราะหาบทวิเคราะห์อ่านได้ยากเหลือเกิน
ส่วนตัวมีความสนใจ เข้าซื้อไว้ที่ 2.78 ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่