รบกวนแนะนำโปรโมชั้น iphone 11 pro และ pro max ทีครับว่าร้านไหน ค่ายไหน บัตรไหนผ่อน 0% ได้นานสุด คุ้มสุด

พอดีอยากจะหาข้อมูลก่อนซื้อ ร้านหรือค่ายไหนมีโปรบัตรเครดิตอะไรบ้างส่วนลดยังไง cash back เท่าไร รบกวนทีครับ

มีบัตร เครดิต กรุงศรี,กรุงศรี เฟิร์สช้อยส์,SCB,SCB speedy cash,UOB,UOB cash plus,KCT ครับ
แสดงความคิดเห็น