ตัดสินใจลงทุนขายของออนไลน์ไม่ได้

กระทู้คำถาม
คือเราพึ้งเริ่มขายของออนไลน์ มันก็ขายได้เรื่อยๆนะคะ เเต่เราสต็อคน้อยมาตลอด สต็อคครั้งละ 5 กระปุก (ลืมบอกไปเราขายคอลลาเจน)เเต่มันก็ขายได้เรื่อยๆค่ะ ทีนี้เข้าเรื่อง เราว่าจะสต็อค 25 กระปุกทีเดียว เป็นเงิน 4,000กว่าบาท  เราก็พอมีทุนอยู่บ้างเเต่ไม่เยอะมาก เราเลยตัดสินใจไม่ได้ว่าจะลงดีมั้ย อีกใจเราก็กลัว เเต่อีกใจเราก็คิดว่ายังไงมันก็ต้องขายได้ ขอคำเเนะนำในการลงทุนหน่อยนะคะ 🥰
แสดงความคิดเห็น