ขอคำแนะนำหนังสนุกๆหน่อยครับ

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ออกไปไหน  อยากหาหนังสนุกๆดู ขอคำแนะนำด้วยครับ มีเรื่องไหนบ้างขอเป็นแนวนี้นะครับ

1.ใช้สมอง ไหวพริบสู้กัน พระเอกดูฉลาด ไม่โง่เกินไป ทันเกมตลอด

2.มีฉากต่อสู้บู้หน่อย กำลังภายในหรือ เทคโนโลยีก็ได้ ( ไม่เอาแฟนตาซี )

3.ไม่ขอเน้นดราม่าเรียกน้ำตานะครับ มีแจมๆก็พอได้

4.หนังจีน อินเดีย ฝรั่ง ได้หมด ยกเว้นหนังไทย

5.จะให้ดีเป็นแนวซีรีย์ จบครบเลยนะครับ ไม่อยากมานั่งรอตอนต่อไป

6.หนังแนวย้อนยุค หรือสมัยใหม่ ได้หมด

ขอประมาณนี้ครับ จะมีไหมน้อ ขอมากไปป่าวน้าาา

""  ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ ""
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่