ใครมีประสบการณ์ไปเรียนต่อที่เกาหลีมาเล่าให้ฟังบ้างคะ

ตอนนี้กำลังเรียนภาษาค่ะ คาดว่าจะไปเรียนต่อตอนอายุ16หรืออาจจะมหาลัยค่ะ
อยากให้เล่าประสบการณ์ให้ฟังค่ะ จะได้ปรับตัวถูก ว่าที่นั่นมีกิจวัตรของพวกเค้าเป็นยังไง
บ้านเมืองเป็นยังไง อากาศ ของที่ต้องมี เงินอะไรบลาๆๆ ต้องเตรียมยังไงบ้าง
ใครมีประสบการณ์ มาเล่าสู่กันฟังหน่อยนะคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เรียนค่า แต่ว่าพี่เรียนระดับมหาลัย สามารถสอบถามเรื่องการใช้ชีวิต คชจ และอื่นๆได้ค่า
แต่เรื่องมัธยมพี่ไม่ค่อยมีข้อมูลเท่าไหร่เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่