ออกรถมือ2

คือผมจะออกรถมือ2 ที่ กทม. ส่วนตัวผมอยู่ต่างจังหวัด ในกรณีออกรถมือ2 นั่นทางเชลล์จะมีการทำใบเสนอราคา ให้ไฟแนนช์ใช่ไหม
จะประสานไฟแนนช์หัยทางเราใช่ไหม 
ระยะเวลาในการประสานงานนานไหม
รึขั้นตอนแบบไหน ขอคำแนะนำด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ปกติ การขอไฟแนนซ์ข้ามจังหวัด เขาไม่ค่อยทำกันครับ เพราะมันยุ่งยาก กินหลายต่อ เต้นท์อยู่กทม. เครดิต หัวเต้นท์ก็อยู่ในกทม.  มาเก็ตติ้งไฟแนนซ์ที่กทม. ที่ดิวกับเต้นท์นั้นอยู่ คงไม่ยอมให้คนจากสาขาอื่นมากินหัวเขาง่ายๆหรอก ถ้าจะขอไฟแนนซ์ ต้องขอในกท.เลยครับ

การหารถมือสอง ทางที่ดี หาในพื้นที่ๆ คุณวิ่งไปดู ไปลองขับได้ จะดีที่สุดครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่