มีเว็บไซต์ไหนบ้างที่มีระบบ dropship เหมือน Lnwshop บ้างคะ

กระทู้คำถาม
อยากหาเว็บใหม่ๆ ที่มีฟีเจอร์ dropship (ตัวแทนจำหน่าย) มาเปรียบเทียบกัน กับ Lnwshop เผื่อจะเจอที่ดีและราคาถูกกว่าค่ะ

ระบบ dropship ใน Lnwshop
ตัวแทนได้เรทราคาที่ร้านกำหนดไว้ และสั่งซื้อผ่านหน้าเว็บไซต์ได้เลยอ่ะค่ะ

ถ้ามีเว็บไซต์ที่มีระบบประมาณนี้รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะคะ แบบเสียตังก็ได้ค่ะ จะได้มาเปรียบเทียบกันค่ะ 🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่