ถ้า ผช ไม่ได้ชอบ ผญ คนนั้น ..เขาจะยังกดไลค์ ส่องสตอรี่อยู่หรือไม่??

จขกท มีโอกาสได้คุยกับหนุ่มรุ่นน้องค่ะ
เราจีบ ผช ก่อนค่ะ หยอดเขาไป ผช มีให้เบอร์ บอกให้เราโทรปลุก ฟิน 555 คุยไม่นาน ก็เลยถามว่าเขาคิดยังไงกับเรา เขาก็บอกว่าต้องใช้เวลาค่ะ...มีโอกาสได้ช่วยเหลือเขาตอนที่เขาขัดสนค่ะ 3-4 รอบ ที่ให้ยืมเงิน เขาทักมาขอความช่วยเหลือก่อน จนมันเยอะเกินเราก็ไม่อ่านข้อความค่ะ เราหายไปเลย เคยคิดนะคะว่าที่เขาทักมายืมเงินเขาอาจใช้มันเป็นข้ออ้างทักมารึเปล่า เพราะยืม วันสองวันก็คืน แบบนี้ เพราะครั้งแรกเราโทรทวงเงิน 3 รอบ555

ถ้าคนมันจะใช่ มันคงใช่ ..ตอบแบบนี้คือปฏิเสธเราค่ะ
เราก็เลิกทัก หายไปนาน เขายังคงกดไลค์ มาส่องสตอรี่

เราเป็น ผญ ถ้าไม่ชอบใคร ไลค์ก็ไม่กด ไม่ส่อง เฉยๆอะค่ะ ผช ส่วนใหญ่ถ้าชอบกับไม่ชอบแสดงออกในโซเชียลยังไงคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่