ช่วยบอกลักษณะการเล่นในทีมชิคาโก บูลส์หน่อยค่ะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ คือว่าครูพละเขาบอกให้หาลักษณะการเล่นในทีมบาสทีมไหนก็ได้มาอะค่ะ แล้วคือเราก็อธิบายไม่ได้ว่าลักษณะการเล่นในทีมของเขาเป็นยังไง คือไปดูวิดีโอที่เขาแข่งในNBAมาแล้วนะคะ แต่มันดูไม่ออกอะค่ะ ส่วนตัวก็ไม่ค่อยชอบดูกีฬาอยู่แล้วด้วย เพราะดูไม่รู้เรื่อง รู้แค่ว่าแบบนี้คือการเลี้ยงลูก การชูต การส่ง การดังก์ แค่นี้อะค่ะ ช่วยหน่อยนะค้าาาาT_T
แสดงความคิดเห็น
Preview