ลัคนาเมถุน หลังจาก 2 ปีเกือบ 3 ปีหนักๆ ที่ผ่านมา กลับมาอัพเดทชีวิตกันหน่อย เป็นยังไงบ้างคะ

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ทุกคน 

หลังจากที่เคยตั้งกระทู้ชาวลัคนาเมถุนไปเมื่อปี 2017 ตอนนี้ 2020 แล้วค่ะ
ดวงดาวหลายๆ ดวงได้ผ่านพ้นไป วนกลับมาและก็ทุกข์ๆ สุขๆ เป็นระรอก
อยากถามเพื่อนๆ ว่า ช่วงนี้ชีวิตดีขึ้นไหมคะ เป็นอย่างไรบ้าง เคยมีท่านนึงบอกไว้ว่า 
ดวงลัคนาเมถุนของเรา จะหมดเคราะห์ตุลาคม 2563 นี้ ชีวิตเราจะดีขึ้นแล้วนะคะ

อยากให้เพื่อนๆ เล่าให้ฟัง แชร์ประสบการณ์ที่พบเจอ
เพื่อเป็นกำลังใจให้หลายๆ คนค่ะ เมถุนน่าจะหนักเรื่องความรักละสิ 
มาแชร์กันนะคะ 

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview