เอารถไปทำสีใหม่นัดรับรถ7วัน แต่จริงๆแล้วทำสีสีแค่3วันก่อนส่งมอบจริงไหมครับ

ส่วนใหญ่ในการเอารถเข้าอู่เพื่อทำสีใหม่(ขัดสีเดิมแล้วสาดสีใหม่) เอารถเข้าอู่ทางอู่นัดไว้5วันบ้างหรือ7วันบ้าง

จริงๆแล้วคือเอาเข้าไปรอทำ แต่ระยะเวลาทำจริงๆแค่3วันก่อนส่งมอบให้ลูกค้านี่จริงไหมครับ

ประเด็นของผมก็คือ ช่วงนี้หน้าฝน กังวลอยู่เหมือนกันที่มีคนว่าอย่าทำสีช่วงหน้าฝน เลยอยากประมาณดูว่าช่วงที่เค้าพ่นสีจริงๆแล้วมันอยู่วันไหน(ใช่วันที่ฝนตกหรือเปล่า)

edit
สีหลังคา1ชิ้นครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่