จะไปBTSพญาไท จากลาดพร้าว48 ไปยังไงคะ

สวัสดีค่ะสอบถามหน่อยค่ะ พอดีจะไปสัมภาษณ์งานอยู่ตรงBTSพญาไท แต่ว่าเราอยู่ลาดพร้าวและไม่ได้ขึ้นรถไฟฟ้ามานานมากแล้ว อยากทราบว่าถ้านั่งรถเมล์จากลาดพร้าว48ตัองลงป้ายไหนคะ แล้วเดินไปขึ้นBTSตรง5แยกลาดพร้าว ยังไงดี? ช่วยแนะนำทีค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น