แฟนไม่มีเวลาให้ทำไงดีคะ

คือแฟนเราเขาไม่มีเวลาให้เราเลยค่ะบางครั้งหายไปทั้งวันถ้าเราไม่ทักไปหาเขาก็จะไม่ทักมาเลยหรือบางครั้งคุยกันไม่ถึงห้านาทีเขาก็หายไปสามสี่ชั่วโมงค่อยมาตอบเราเข้าใจว่าเขาเรียนเยอะงานเยอะแต่นี่เหมือนไม่ใช่แฟนกันเลยเราโทรไปเขาไม่รับเราทักหาเขาไม่ค่อยตอบบเราลงสตอรี่ส่งเพลงส่งหัวใจชมพูให้เขาตลอดแต่เขาแทบจะไม่ทำเลยบางทีเป็นแฟนกันก็อยากได้การดูแลเอาใจใส่มากกว่านี้เราเป็นฝ่ายทักหาเขาตลอดบางทีเราก็น้อยใจมากๆเขาก็มาง้อนะแต่มาแค่ห้านาทีสิบนาทีก็หายไปอีกควรทำไงดีคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ต้องการความช่วยเหลือจากทุกคน🙇‍♀️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่