แอบคบกับคนมีแฟนและเราก็มีแฟนเหมือนกันแบบนี้ทำไงดีครับ?!

กระทู้คำถาม
คือผมกับเขาแอบชอบกันตอนไปดูคอนเกาหลีแต่เราทั้งคู่ต่างมีแฟนแล้วแอบคบกันมาจนจะ1ปีแล้วครับ
ไม่เคยมีอะไรนะ...แค่กินข้าว ดูหนัง เที่ยว เราตกลงจะไม่เปิดเผย ล่าสุดไปเที่ยวตปท.กัน
ปัญหาคือ ส่วนตัวผม
แฟนผมเขาดีดีมากๆคือผมอยากจะหยุดความสัมพันธ์กับคนนั้นเพื่อแฟนผม ผมควรทำไงดีครับ?!ผมบอกเขาว่าเราเลิกดีมั้ย เราควรไปดูแลแฟนของพวกเราดีกว่า
แต่เขาไม่ยอม !? ทำไงดีครับ

ปล.ทราบครับว่าทำไม่ถูกแต่อยากข้อคำแนะนำ
ปล.ผมเป็นเกย์นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่