[CR] รีวิว เจลล้างมือ ที่น่าใช้

วันนี้เราจะมาขอรีวิวสินค้า ที่บอกเลยว่าดีเวอร์    
             เรื่องมีอยู่ว่าลูกเราอายุ 4 ขวบตอนนี้จะเปิดเทอมแล้ว แต่เราก็หนักใจรู้สึกไม่สบายใจที่ลูกเราจะต้องไปโรงเรียนเพราะลูกเราไม่ชอบใช้เจลล้างมือเลย น้องบอกว่า มันเหม็นมากๆ ต้องบังคับกันเลยทีเดียว  แล้วเราก็ได้มาเจอนี่เลยค่ะ เจลล้างมือ ของ a'PURA เราพาลูกไปซื้อเครื่องเขียนที่ B2S สาขาเซนทรัสเฟสติวอลเชียงใหม่ ก็มีพนักงานสาวสวยแนะนำให้เราลองล้างมือ ขอบอกเลยว่า เจลหอมมากและมันนุ่มอ่ะ เนื้อเจลไม่เหลวเลย จะบอกว่าลูกเรายอมล้างมือด้วยเจลแล้วจร้า จัดไปเลยจร้า 3 ชิ้น เรารู้สึกอุ่นใจมากขึ้นเวลาลูกเราไปโรงเรียนแล้วมีเจลติดกระเป๋าไปแล้วยอมล้างมือ ทุกเย็นหลังเลิกเรียนเราจะตรวจกระเป๋าน้องว่าใช้เจลมั้ย และกลิ่นหอมของเจลยังหอมติดมือน้องอยู่เลย
*****จะบอกว่า คุณแม่ที่ติดปัญหาเหมือนเราลองเข้าไปดูได้นะคะ ที่ B2S ไม่แน่ใจว่าสาขาอื่นจะมีไหมต้องลองไปหาดู เจลล้างมือราคาไม่แพง 59 บาทเราว่ามันคุ้มนะกับความปลอดภัยของเจ้าตัวน้อยในบ้านของเรา จะไปซื้ออีกแน่นอนค่ะ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ชื่อสินค้า:   a'PURA Hand Senitizer cieaner gel
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่