ถนนที่ไม่เคยสร้างเสร็จ เส้น 344 บ้านบึง มอเตอร์เวย์

โพสนี้ผมอยากโพสระบายนิดนึงครับ จริงๆ แล้ว ผมเป็นคนที่ขับรถผ่านถนนเส้นนี้ประจำ ทุกเดือนเลยก็ว่าได้ แต่วันนี้ผมเริ่มสักเกตว่า ทำไมถนน เส้นนี้ ทั้งปี ทั้งชาติ ไม่เคยสร้างเสร็จเลย เท่าที่ผมจำได้ น่าจะ10 ปี แล้วครับ ที่จะต้อง มีก่อสร้างตลอด ละไม่ใช่อะไรนะครับ ก่อสร้างก็สร้างตรงที่เดิมๆ เดี๋ยวก็ถมถนน เดี๋ยวก็เอาถนนออก ปูใหม่  อยู่นั่นแหละ ขับรถผ่านทีไร รถต้องเละทุกรอบเลย เห้อออ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่