อีก 4-5 ปี มีโอกาสจะเห็น Bell ซุ่นทรัพย์ กับ ศุภณัฏฐ์ เหมือนตา ยืนคู่กันในทีมชาติไหมครับ อายุเท่ากันด้วย

ลูกครึ่งคนนี้ ดูใน youtube มา  ติด ทีมชาติเยาวชน อังกฤษ มาแล้ว ทุกรุ่น เป็นตัวหลัก และเป็นผู้เล่นระดับความหวังของแฟนอังกฤษมากพอสมควร  กับทีมเยาวชน Chelsea นอกจากเป็นดาวซัลโว ยังเป็นจอม assist และ ยังเป็นตัว เตะฟรีคิกนอกกรอบ ด้วยครับ ครบเครื่องมาก  ถ้าสมาคมคุยดี ๆ มีโอกาสไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่