เกี่ยวกับ ยอดกุ๊กแดนมังกร เหมยลี่กับหลิวเหมาซิง อายุเท่ากันมั้ยครับ

คือพึ่งย้อนกลับไปดูอนิเมะเรื่องยอดกุ๊กแดนมังกร แล้วจู่ๆก็มีข้อสงสัยอย่างนึงคือ เหมยลี่แก่กว่าหลิวเหมาซิงมั้ยครับ เพราะเห็นสูงกว่าหลิวเหมาซิงพอสมควรเลย แถมในเรื่องผมไม่แน่ใจว่า มีการบอกอายุตัวละครมั้ย แต่ที่แน่ๆเหมาน่าจะ13 ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ ผมอาจจะพลาดไปก็ได้ขอผู้รู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่