อยากไปเรียนต่างประเทศโดยไม่ผ่านโปรแกรมค่ะ

โปรแกรมในที่นี้หมายถึง โปรแกรมเรียน 1 การศึกษาจ่าย399,999บาทอะไรอย่างนี้น่ะค่ะ อยากจะติดต่อไปเรียนเอง เมืองที่สนใจตอนนี้มีเมืองMunich แล้วก็เมือง Brusselค่ะ ถ้าเราต้องการไปเองแบบเนี่ยต้องผ่านใครบ้างคะ เช่นนายหน้าหาที่เรียนให้หรืออย่างอื่นคะ / อยากทราบด้วยนะคะว่าถ้าเราไปเองแบบเนี้ยต้องจ่ายค่าครองชีพ หรือว่าวีซ่าแบบไหนค่ะ หมดงบไปประมาณเท่าไหร่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่