แชร์ประสบการณ์ ทำศัลยกรรมกันหน่อยค่า

เพื่อนๆคนไหนเคยทำศัลยกรรม ( กับแพทย์ และที่ ไม่ใช่แพทย์) แล้วเกิดปัญหาตามมาบ้างคะ

รบกวนมาเล่าประสบการณ์กันนะคะ

เรากำลังหากลุ่มตัวอย่างเพื่อเขียนทีสิสอยู่ค่ะ

ซึ่งติดช่วงปิดโควิด ยังพยายามหาอยู่หาได้น้อยมาก เลยอยากขอความอนุเคราะห์เพื่อนๆชาวพันทิปผู้มีประสบการณ์ ช่วยมาบอกเล่าประสบการณ์หน่อยนะคะ

กราบขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

ปล เราไปอ่านกระทู้เพื่อนๆหลายคนแล้วน่าสนใจมากๆๆค่ะ โดยเฉพาะท่านที่เคยมีปัญหาจากการทำกับหมอกระเป๋า .....

ขอบคุณล่วงหน้าอีกครั้งนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่