ปกติมีกฎหมาย กำหนดเรื่องการเก็บไฟล์ภาพวีดีโอจากกล้องวงจรปิดย้อนหลังขององค์กรหรือไม่ ว่าต้องมีอายุจัดเก็บเท่าไร???

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ!!!
     ต้องการสอบถามหน่อยครับ ว่าปกติมีกฎหมายกำหนดเรื่องการเก็บไฟล์ภาพวีดีโอจากกล้องวงจรปิดCCTV ย้อนหลังมั้ยครับ ว่าองค์กร หรือหน่วยงานต่างๆ ต้องเก็บไฟล์จากกล้องวงจรปิดย้อนหลัง เป็นเวลานานเท่าไรครับ
       ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่