มีใครดู UnderClass Ep. 1 แล้วจะอ้วกเหมือนผมไหมครับ

ผมดูผ่านทาง Netflix นะครับไม่ได้ดูจากทาง GMM

ตอนดูเรื่องนี้ผมเวียนหัว จากการนำเสนอภาพของเรื่องนี้

เวลาถ่ายแต่ละฉากเหมือนตากล้อง ถือกล้องไว้แล้วยืนไม่นิ่งอ่ะครับ

แบบภาพมันจะสั่นๆ อยู๋ตลอดเวลา ทั้งๆที่ฉากมันเป็นการคุยปกติ ไม่ได้มี Action อะไร

อาการแบบคล้ายๆ จะเมารถเวลามีคนขับแล้วรถมันสั่นๆ

พอดูไปสักพักแล้วมันจะคลื่นไส้หน่อยๆ เหมือนเราโฟกัสตัวละครอยู่แต่ขอบๆจอ

จะขยับๆ ตลอดเวลาแล้วดึงความสนใจไป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่