LV ชอปไทย ซื้อแต่กระเป๋าอย่างเดียวไม่ได้แล้ว จริงหรือเปล่าคะ ?

Edit เพิ่มค่ะ

ไปชอปมาแล้วเมื่อวันที่ 19/7/20 ค่ะ เลยมาแชร์ข้อมูล
รุ่น hot อย่าง Multi Pochette Accessoires มีเงื่อนไขว่าซื้อกระเป๋าอย่างเดียวไม่ได้ค่ะ ต้องซื้อสินค้าใน line อื่นขั้นต่ำ 20,000 บาทด้วยค่ะ

-จบข่าว-

=============================================

ต้องซื้อพวก jewelry อย่างน้อยชิ้นนึงก่อน ถึงจะซื้อกระเป๋าได้จริงมั้ยคะ ?

พอดีเห็นคนคุยกันในกลุ่มกระเป๋า LV แล้วก็เห็นผู้ขายออนไลน์บางร้านแจ้งไว้ในข้อมูลสินค้าค่ะ
จขกท.เคยแต่ฝากหิ้วเลยไม่ทราบข้อมูลน่ะค่ะ
คิดว่าจะซื้อกระเป๋า LV ในชอปไทย แต่พอเจอเงื่อนไขแบบนี้เลยลังเลค่ะ
มันเป็นนโยบายของทาง LV หรือเป็นเฉพาะที่ไทย หรือว่าอย่างไรคะ ?

ท่านใดมีโอกาสได้ซื้อ LV ในชอปไทยบ้าง รบกวนมาแลกเปลี่ยนประสบการณ์ให้ฟังหน่อยนะคะ

ขอบคุณค่ะ ไซบีเรียนฮัสกี้หัวใจ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่