ขอคำปรึกษาเลือกรุ่นนาฬิกาเพื่อการว่ายน้ำและออกกำลังกาย

สวัสดีครับ

ผมกำลังจะกลับมาว่ายน้ำจริงจังแล้วคิดว่าคงจะมีถ้าเรามีนาฬิกาเก็บข้อมูลพวกนี้ได้ รวมไปถึงถ้าเอาไปใช้ตอนออกกำลังกายแบบอื่นๆ ก็คงดี เลยอยากมาขอคำปรึกษาทุกท่านครับ

อยากให้ช่วยแนะนำนาฬิกาที่ใช้สำหรับเก็บข้อมูลการออกกำลังกาย โดยเน้นไปที่ว่ายน้ำครับ (แต่ว่าอยากให้ใช้กับกิจกรรมอื่นได้ด้วย) งบประมาณ 10,000 บาท บวกลบครับ ขอบคุณนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview