[CR] ครั้งแรกกับ Centre Point Prime Hotel Pattaya

สวัสดีค่ะเพื่อนชาวพันทิปทุกคน ดีใจมากที่ได้เที่ยวแล้วหลังจากเจอสถานการณ์โควิดไป ทางครอบครัวก็รู้สึกคันมาก อยากไปเที่ยวๆๆๆ สักที เพื่อผ่อนคลายจิตใจ ในบ้านก็มีคนตกงานด้วย เอาไงดีๆๆ เราต้องประหยัดกัน งั้นเดวหาโรงแรมที่ราคาไม่แรง ไปนอนเล่นกันสักคืน 

ไถหน้าจอมือถือไปมา เจอโรงแรมตามงบพวกเราแล้ว Centre Point Prime Hotel Pattaya เอาล่ะนะ จองเลย ไปกันสุดสัปดาห์นี้เลย
โดยห้องที่เราจองคือ Family room ที่ 66 ตรม. ใหญ่ได้ใจ แบบว่านอนได้ 4 ผู้ใหญ่เลยจ้า ในห้องมีอ่างล้างจาน ทำอาหารง่ายๆได้เล็กน้อย ที่ชอบคือน้ำ 8 ขวด ยังไงก็พอ แถม mini bar สามารถทานได้หมดเลย ฟรี คุ้มดี  ราคาตอนช่วงมิถุนายน 2020 ที่ผ่านมาประมาณ 3 พันกว่าบาท 

มารีวิวเผื่อเป็นตัวเลือกให้กับคนเที่ยวแบบคนเดียว สองคน และครอบครัวค่ะ

ชื่อสินค้า:   Centre Point Prime Hotel Pattaya
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่