Realme 2 pro ใช้มันรวนๆอ่ะ มีใครเป็นเหมือนกันมั้ย

เราใช้realme2proมาปีกว่าๆแล้วช่วงนี้มันรวนบ่อยขึ้นเรื่อยๆเลย ทั้งจอดำเปิดไม่ขึ้น ปิดละเปิดจอไม่ถึง5นาทีบอกไม่ได้ใช้มา72ชม. เวลามีแจ้งเตือนละปัดขึ้นมันดันลากลงเห็นเป็นตัวหนังสือทับหน้าที่เปิดอยู่ บางทีเลื่อนไปไหนไม่ได้เลยค้างอยู่อย่างนั้นปิดจอก็ไม่ได้ มันเป็นเพราะเราทำตกบ่อยด้วยรึป่าว กำลังหาเครื่องใหม่อยู่เราควรซื้อใหม่มั้ยละถ้าควรมีรุ่นไหนแนะนำบ้าง ไม่เอาappleนะแบตไม่พอตังไม่พอด้วย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่