กำลังจะตัดสินใจเรียนออนไลน์ที่ม.เวสเทิร์น ป.โท

สวัสดีครับพี่ๆพันทิปทั้งหลายท่าน วันนี้ผมตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาเพื่อนที่จะสอบถามครับ.....

คือ ตอนนี้ผมกำลังจะตัดสินใจเรียน MBA. ป.โท ที่ Western university  วิทยาลัยการศึกษาผ่านระบบเครือข่าย (ระบบออนไลน์) ผมอยากสอบถามพี่ๆเรื่องค่าใช้จ่าย 140,000 (สามารถผ่อนแบ่งจ่ายรายเดือนได้) จ่ายแค่นี้จริงๆใช่ไหมครับ ไม่มีเก็บค่าจิปาถะต่างๆนาๆ ค่านู้นค่านี้ เพราะผมศึกษาอ่านพันทิปหลายๆกระทู้แล้ว ยังไม่ได้ข้อมูลที่ชัดเจนเลย....... หรือมีข้อมูลอะไรรบกวนช่วยแนะนำให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ 

แสดงความคิดเห็น
Preview