ถ้าเทียบกันแล้วดราม่าไหนร้ายแรงกว่ากันครับ?

แค่การเปรียบเทียบ ไม่ดราม่ากันนะ

ช่วงนี้ย้อนมาฟังเพลงของ T-ARA บ่อยมาก แล้วรู้มานานแล้วด้วยว่ามีข่าวฉาวฮวายองที่สะเทือนวงการเคป๊อป แล้วก็ดันมีดราม่า AOA ออกมา ซึ่งตอนนี้มันร้ายแรงมาก
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ผมเลยอยากรู้ว่าถ้าเทียบกันแล้วอันไหนรุนแรงกว่าครับ
   ส่วนตัวคิดว่า AOA ครับ เพราะ T-ARA มีดราม่าช่วง 2012 แต่ยอดวิวเพลวหลังจากนั้นความปังก็มีอยู่ น่าจดจำ แล้วก็มีแฟนเพลงเชียร์ ทั้งที่คนเข้าใจกันไปว่าฮวายองไม่ผิด (เพิ่งมาโป๊ะตอนหลัง) จนกระแสวงอื่นเริ่มกลบตอนช่วง 2015 ไรงี้ แต่มันก็รุนแรงตรงจะกรีดหน้าไรนั่น
ส่วน AOA มันฉาวมากจริงๆ ตอนที่ออกมาแฉ กระแสดราม่าหนักมากๆ ไม่รู้จะมีงูมั้ย แถมดราม่าก็ทำเอาพังกันไปข้างเลย

แต่คิดว่าผมเทียบกัน อาจจะไม่ถูกก็ได้ เลยอยากถามสาวกเคป๊อปว่า ดราม่าไหนที่ร้ายแรงกว่าครับ (แค่อยากรู้)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่