เพื่อนชวนไลฟ์ในไอจีด้วยกัน แต่กล้องเราไม่ขึ้น มีแต่เสียง

สวัสดีค่ะ พอดีเราเปลี่ยนโทรศัพท์มาใช้ samsoung a30s ปกติเราlive igกับเพื่อนในไอจีบ่อย ภาพเราขึ้นปกติ แต่พอเปลี่ยนโทรศัพ ตอนเพื่อนชวนไลฟ์ วีดีโอเรากับไม่ขึ้น ทุกคนได้ยินเสียงเราแต่ไม่เห็นหน้าเราค่ะ แก้ยังไงได้บ้างคะ🥺

แสดงความคิดเห็น
Preview