ใครเคยลงโปรแกรม Photoshop ใน MacBook Pro ด้วยตัวเองบ้าง สอนหน่อยจ้า

ไม่เห็น Adobe Photoshop ใน App store เข้าใจว่าต้องเช่าใช้รายเดือนจาก adobe.com
จ่ายเงินค่าแพคเกตรายเดือนเรียบร้อย

ถึงขั้นตอนการโหลดโปรแกรมลงคอม (ทำตามวิธีที่มีคนรีวิวไว้ใน youbube + google)
มาติดปัญหา ตรงขั้นตอนใส่ password

ถ้าเข้าใจถูกต้อง คือต้องใส่ Password ที่ใช้ตอนเข้า macbook ใช่ไหมคะ
แต่พอเรากรอกใส่เข้าไปแล้ว ก็ยังไม่ได้ค่ะ

โทรไปติดต่อ apple สิงค์โปร์ก็ตอบอะไรไม่ได้ค่ะ
รบกวนผู้มีประสบการณ์หน่อยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่