พอจะแนะนำไมโครโฟนจิ๋ว ใส่ในหน้ากากอนามัยได้ไหมค่ะ

ช่วงโควิดระบาดหนัก เราทำงานเกี่ยวข้องกับคนเยอะ เลยใช้หน้ากากผ้าอย่างดี พวก ไมโครไฟเบอร์ แต่มีปัญหาทำงานแล้ว คนฟัง ฟังเราไม่ชัดเจน ใครพอจะแนะนำไมโครโฟนจิ๋ว แบบไร้สาร ที่เราสามารถติดบริเวณใกล้ปาก แล้วทำให้คนอื่นได้ยินเสียงพูดเราชัดเจนบ้างค่ะ 
( ขอโทษนะค่ะ ไม่รู้ว่าจะติด tag ไปห้องไหน เลยเลือกห้องกลุ่มเทคโนโลยี )
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่