ช่วยแนะนำหุ่นยนต์ดูดฝุ่นให้ทีคับ (มีตัวเลือกให้)

อยากได้หุ่นยนต์ดูดฝุ่นมาช่วยผ่อนแรงในการทำงานบ้านเป็นเครื่องแรก จะเอาที่ราคาแพงตอนนี้งบคงไม่ไหว อยากได้ที่ย่อมเยาว์ ใช้ได้จริงไม่เอ๋อไม่รวน กวาด+ถู กลับไปชาร์จที่แท่นเองได้ ตอนนี้มีตัวเลือกคือ HOMIE Charger Plus / HOMIE Mapping Plus / Mister Robot NEPTUNE / Mister Robot SATURN X2 / AUTOBOT Smart Mark 2 รึถ้ามีรุ่นอื่นก็สามารถแนะนำได้เลยนะคับ เดิมทีผมเคยเล็งๆ XIAOMI Roborock 2 เอาไว้แต่งบไม่ถึงต้องเซฟงบหน่อย...
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
เซฟงบแนะนำ Petvac360  ครับ 3990 ใช้ดีผมใช้อยู่
เสียงไม่ดังมากแบต อึดกลับที่ชาทเองได้ มีแมพ ดูดสะอาดดี สั่งงาน auto
ตามเวลาที่กำหนด หรือ สั่งทำงานออนไลน์ได้
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่