เชียงใหม่ vs นครศรีธรรมราช ไปเที่ยวคนเดียว จังหวัดไหนเหมาะครับ

พรุ่งนี้ ( 4-6 กรกฎาคม 2563) จะเดินทางไปเที่ยว แต่เลือกไม่ถูกระหว่างเหนือกับใต้
3 วัน 2 คืน .. 
ชอบทั้งภูเขาและทะเล แต่ก็ไม่รู้ว่าช่วงนี้ไปเหนือหรือใต้จะบรรยากาศดีกว่า

การเดินทางคือขับรถไปเอง ไปคนเดียว ออกเช้าๆหน่อย นอนไปแล้วรอบนึง
ตอนนี้ก็ยังตื่นมานั่งคิดอยู่ คือแบบมันอยู่คนละทิศเลย ไปแล้วเปลี่ยนใจไม่ได้

ตอนนี้คิดว่าถ้าได้คอมเมนต์ทางไหนเยอะกว่า ว่าจะไปทางนั้นแหล่ะครับ ช่วยด้วยครับผม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่