มีแหล่งหาซื้อgoodsของสะสมจากเรื่องFullmetal alchemistมั้ยคะ

พอดีเราพึ่งติดงอมแงมเรื่องนี้มาได้ไม่นานนี้ซึ่งเราเป็นสายสะสมgoodsแต่fmaเราหาแหล่งซื้อแทบไม่ได้เลยค่ะเจอแต่ด๋อยกับพวกฟิกเกอร์(ว่าจะเก็บเหมือนกัน) แต่เราพยายามหาในทวิตเตอร์จากแท้กตลาดนัดแต่ก็แทบไม่มี; w ; เราสนใจจำพวกโมจิ มันจู ของจำพวกอะคริลิค ชิกิชิ วอนผู้รู้ช่วยชี้แหล่งหน่อยได้มั้ยคะ( ᵕ̩̩ㅅᵕ̩̩ )
แสดงความคิดเห็น
Preview