Notebook ร้านใหญ่ๆเช่น jib advice ไม่มีของ แต่ร้านทั่วไปมีของ?

คือผมจะซื้อโน้ตบุ๊คใหม่ที่เล็งไว้คือ ASUS TUF GAMING FX505DT-AL043T ซึ่งไปร้านadviceเขาบอกของหมดแล้ว ลองเข้าไปดู jib ของก็หมดแล้ว แต่มีพี่คนนึงที่จากกลุ่มจัดสเป็คนบ. ในเฟสบุ๊คเขาบอกว่าร้านของเขายังมีอยู่เขาบอกเหตุผลที่มีคือเขาสต๊อคไว้แข่งกับพวก ร้านใหญ่ๆพวกนี้เวลาร้านใหญ่ๆของหมดงี้ เลยสงสัยครับว่ามันมีร้านแบบนี้จริงๆเหรอครับมีความน่าเชื่อถือมากน้อยแค่ไหน ไม่ใช่ไรหรอกครับแค่กลัวโดนหลอก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่