ซื้อ Xiaomi AX3600 จะทำ Bridge mode ค่าย AIS ครับ

กระทู้คำถาม
ซื้อ Xiaomi AX3600 มาตอนนี้ต่อเป็น wired repeater (AP)  ปรากฎว่า function ดี ๆ ประมาณครึ่งหนึ่ง ใช้งานไม่ได้  ต้องทำ  bridge mode จะต้องทำอย่างไรบ้าง
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
อัพเดทวันที่ 03/07/2020 เวลา 14.00

เจ้าหน้าที่ติดต่อกลับเพื่อดูแลคุณสมาชิกหมายเลข 1204084  เรียบร้อยแล้วนะคะ

+++++++++++++++++++++++++++++

สวัสดีครับคุณ สมาชิกหมายเลข 1204084 วันนี้สมาร์ท-ณัฐพงศ์มาดูแลนะครับ

สำหรับอุปกรณ์ Access Point ฟังก์ชั่นของอุปกรณ์จะขึ้นอยู่กับตัวอุปกรณ์ สามารถสอบถามผู้ผลิตเพิ่มเติมได้เลยนะครับ ส่วนหากต้องการทำ Bridge Mode สามารถแจ้งข้อมูลที่สมาร์ท-ณัฐพงศ์ได้ขอไปทางหลังไมค์เพื่อประสานงานหน่วยงานที่เกี่ยวข้องตรวจสอบให้ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่