ถ้าอีกคนไม่ได้มีเชื้อhiv เราจะเป็นมั้ยครับ?

คือผมไม่ได้มีเพศสัมพันกันเเบบสอดใส่นะครับ แต่ ผมออรัลเซ็กให้ฝ่ายหญิง เเต่นิดเดียวจริงๆ ไม่รู้ทำไมเย็นวันนนั้นก็มีไข้เข้าเลย ละหลังจากนั้นก็หาย ละจากนั้น4-5วัน ก็มีผื่นขึ้น2ว้นละก็ไม่มีไรอเกิดขึ้น ละนี่ผ่านมา3เดือนได้ ไม่รู้ว่าตุ่มppe หรือป่าว ขึ้น2-4เม็ด ไม่คันมาก เป็นตุ่มคล้ายสิว มีหนองนิดๆตรงหัว  ส่วนตัวผมเป็นคนที่ชอบคิดมากมากๆ ยิ่งอ่านในเว็ปต่างๆก็ยิ่งจิตตก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่