งานมาสคอต

สมัยนี้ยังมีการจ้างไปใส่ชุดมาสคอตอยู่รึป่าวครับ แล้วเราจะหางานมาสคอตได้ยังไง คือเป็นความฝันตั้งแต่เด็กเลยครับอยากจะลองใส่สักครั้ง แล้วผมก้อยากหางานพาร์ทไทม์พอได้ค่าขนมไปเรียน ตอนแรกกะว่าจะทำช่วงปิดเทอมแต่ดันเจอโควิดซะก่อน พอจะไปหางานทำก้จะเปิดเทอมซะแล้ว ผมอยากทำงานที่มันเป็นรายวันครับ ขอเป็นช่วงกลางวันไม่เกิน1ทุ่ม อยากจะลดภาระที่บ้านด้วยครับ เพราะเอาตังไปทำเรื่องไม่เป็นเรื่องหมด😅 ขอเป็นในกรุงเทพนะครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

แสดงความคิดเห็น