ตามหาเพลงสากลที่ร้องว่า ฮูฮู้ ฮูฮู้

ได้ยินเพลงนี้มาตั้งแต่ปีที่แล้ว
ท่อนที่ร้องว่า ฮูฮู้ ฮูฮู้  ไม่แน่ใจว่าเป็นท่อนฮุกหรือเปล่า
เป็นเพลงผู้หญิงร้อง เสียงค่อนข้างมีเอกลักษณ์ค่ะ
มีอยู่ท่อนนึงติดหูมากค่ะ ไม่แน่ใจว่าร้องว่าอะไรแต่เท่าที่ได้ยินคือประมาณว่า where we shine หรือ where we were child ไม่มั่นใจเนื้ออังกฤษ แต่ออกเสียงว่า “แว วี ชาย” แน่ๆค่ะ  
รบกวนเพื่อนๆหน่อยนะคะ คาใจมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่